Xổ số 24H » Trực tiếp xổ số » Thống kê » Đổi số Trúng
logo
Đang đợi trực tiếp Xổ số Miền Nam
Ngày :
Vé số :
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATB 11:00 FT
[6] Blaublitz Akita
0 - 0
Omiya Ardija [12]
+0 0 - 0
NHAT3 11:00 FT
[10] Fujieda MYFC
1 - 1
Nagano Parceiro [3]
1 - 0
AUSSL 12:00 FT
[11] Croydon Kings
1 - 2
Sturt Lions [3]
-1 1/4 0 - 1
AUSVPL 12:00 FT
[2] Avondale Heights
2 - 0
Eastern Lions [10]
-1 1/2 2 - 0
NHATA 12:00 FT
[5] Sanf Hiroshima
0 - 1
Shonan Bellmare [12]
-1/2 0 - 0
NHATB 12:00 FT
[4] Jubilo Iwata
4 - 1
Matsumoto Yama. [19]
-1/2 1 - 0
- 12:00 FT
[5] Ventforet Kofu
1 - 1
Giravanz Kita. [15]
-1/2 1 - 0
- 12:00 FT
[16] Thespa Kusatsu
1 - 2
V-Varen Nagasaki [8]
+1/4 1 - 0
HQA 12:00 FT
[6] Gangwon
3 - 0
Daegu [11]
+0 1 - 0
AUSA 12:05 FT
[11] Newcastle Jets
1 - 2
Melb. Victory [12]
-3/4 1 - 0
AUSSL 12:30 FT
[1] Cumberland Utd
3 - 0
Adelaide Olympic [12]
-1/4 1 - 0
- 12:30 FT
[4] Adelaide Comets 1
1 - 1
Metro Stars [5]
-1/2 0 - 0
NHATA 13:00 FT
[3] Cerezo Osaka
2 - 2
Avispa Fukuoka [11]
-1/2 0 - 0
HQ3 13:00 FT
[13] Daejeon Korail
0 - 1
Mokpo City [4]
0 - 0
- 13:00 FT
[3] Gyeongju KHNP
0 - 0
GimPo Citizen [6]
0 - 0
- 13:00 FT
[7] Busan Transp.
1 - 1
Changwon City [9]
0 - 0
AUSFWP 14:00 FT
[1] Floreat Athena
3 - 2
Inglewood Utd [12]
-1 0 - 1
- 14:00 FT
[6] Sorrento 1
0 - 3
ECU Joondalup [2]
0 - 1
- 14:00 FT
[3] Perth SC
2 - 1
Bayswater City [9]
+0 1 - 0
- 14:00 FT
[7] Balcatta
1 - 1
Gwelup Croatia [4]
+3/4 0 - 1
- 14:00 FT
[8] Rockingham City
1 - 1
Armadale SC [5]
+1/2 0 - 0
NHATB 14:00 FT
[9] Tokyo Verdy
3 - 1
Renofa Yamaguchi [21]
-1/4 2 - 1
HQB 14:00 FT
[1] Seoul E-Land
0 - 1
Chungnam Asan [2]
-3/4 0 - 0
HKGA 14:00 FT
[7] Southern District
3 - 3
Happy Valley [5]
1 - 0
AUSA 14:05 FT
[2] Sydney FC
1 - 1
Melbourne City [3]
+1/4 0 - 0
HQA 14:30 FT
[5] FC Seoul
1 - 2
Pohang Steelers [7]
+1/4 1 - 1
UKRU21 15:00 FT
[3] Rukh Vynnyky U21
4 - 0
FC Mynai U21 [11]
0 - 0
AUSBPL 15:00 FT
[11] Acacia Ridge
0 - 3
St George Willawong [4]
0 - 1
AUSQSL 15:30 FT
  Peninsula Power
3 - 2
Moreton Bay Utd  
-1 1/2 1 - 1
AUSVPL 15:30 FT
[13] Altona City
2 - 2
Dandenong City [14]
-1/4 0 - 1
VNB 15:30 FT
[4] Đăk Lăk
0 - 0
ĐT Long An [2]
0 - 0
- 15:30 FT
[11] Phú Thọ
0 - 0
Thừa Thiên Huế [7]
0 - 0
MAPL 15:45 FT
[4] Kelantan
1 - 0
Kuching FA [9]
1 - 0
GHW 16:00 FT
  Lithuania Nữ
7 - 1
Lebanon Nữ  
6 - 1
KAZA 16:00 FT
[9] Zhetysu Taldykorgan
0 - 2
Tobol Kostanay [3]
+3/4 0 - 1
UKRU21 16:00 FT
[6] Vorskla U21
5 - 2
FC Lviv U21 [10]
2 - 1
AUSNSW 16:00 FT
[6] North Shore Mariners
0 - 1
Rockdale City [1]
+1/4 0 - 0
AUSVPL 16:00 FT
[6] Hume City
2 - 1
Port Melbourne [8]
+0 1 - 0
- 16:00 FT
[9] Dandenong Th.
1 - 0
St Albans Saints [11]
-1/2 0 - 0
AUSA 16:10 FT
[4] Adelaide Utd 1
1 - 1
WS Wanderers [6]
-1/4 1 - 0
AUSBPL 16:10 FT
[1] Albany Creek
4 - 0
Toowong FC [6]
-1 1/2 2 - 0
- 16:10 FT
[2] The Lakes
7 - 1
UQ FC [10]
-1 1/4 4 - 0
AUSQSL 16:15 FT
  Capalaba
3 - 1
Magpies Crusaders  
+3/4 1 - 1
HQB 16:30 FT
[5] Sangju Sangmu
1 - 0
Bucheon 1995 [9]
-3/4 0 - 0
SINA 16:30 FT
[8] Young Lions
0 - 4
Tanjong Pagar [7]
0 - 1
- 16:30 FT
[5] Balestier Kh. 1
0 - 1
Hougang Utd [1]
0 - 0
BDNB 17:00 FT
[3] Academica Coim
1 - 1
Porto B [18]
-1/4 1 - 1
ESTA 17:00 FT
[3] Paide Linname.
1 - 0
Kuressaare [10]
-2 3/4 1 - 0
HQA 17:00 FT
[3] Seongnam Ilhwa Ch. 1
2 - 0
Gwangju [8]
-1/4 1 - 0
VNB 17:00 FT
[6] Cần Thơ
1 - 0
Phố Hiến [9]
1 - 0
TNKA 17:30 FT
[7] Hatayspor
2 - 3
Goztepe [9]
-1/2 0 - 2
TNKB 17:30 FT
[10] Bandirmaspor
2 - 2
Menemen Bld [13]
-1/4 1 - 0
- 17:30 FT
[3] Altay
0 - 1
Boluspor [12]
-1 0 - 1
DUB 18:00 FT
[10] Erzgebirge Aue
1 - 3
St. Pauli [8]
+1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[9] Paderborn 07
3 - 0
Bochum [1]
+1/4 2 - 0
NGA 18:00 FT
[8] Khimki
1 - 0
FK Tambov [16]
-2 0 - 0
ALBA 18:00 FT
[9] Skenderbeu
0 - 0
KF Tirana [5]
0 - 0
- 18:00 FT
[7] Kastrioti Kruje
0 - 3
Kukesi [6]
+1/4 0 - 0
BLRA 18:00 FT
[7] Isloch
0 - 1
Rukh Brest [5]
+1/2 0 - 0
MKDA 18:00 FT
[4] Rabotnicki
3 - 1
Pelister [7]
2 - 0
KAZA 18:00 FT
[1] Kairat Almaty
5 - 1
Turan (KAZ) [12]
-2 4 - 0
CZEB 18:00 FT
[4] MFK Chrudim
0 - 1
Usti & Labem [5]
-1/4 0 - 1
UKRA 18:00 FT
[10] FC Mariupol
0 - 3
Shakhtar Donetsk [2]
+2 3/4 0 - 2
UKRU21 18:00 FT
[7] Zorya U21
4 - 0
Inhulets Petrove U21 [13]
1 - 0
DENB 18:00 FT
[1] Viborg
4 - 1
Fredericia [5]
-1 1/4 2 - 0
- 18:00 FT
[8] Hvidovre IF
3 - 0
Fremad Amager [6]
-1/4 0 - 0
AUSFWP 18:00 FT
[11] Perth Glory U21
5 - 3
Cockburn City [10]
+1/4 4 - 1
GHCLB 18:15 FT
  Persija Jakarta
1 - 0
Barito Putera  
-1 0 - 0
- 18:15 FT
  Lahti
2 - 1
KTP Kotka  
1 - 1
ANHA 18:30 FT
[1] Man City
1 - 2
Leeds Utd [9]
-1 1/4 0 - 1
ANHB 18:30 FT
[9] Millwall
0 - 3
Swansea City [3]
+1/4 0 - 1
POLB 18:40 FT
[11] Korona Kielce
1 - 0
GKS Tychy [4]
-1/4 0 - 0
GHW 19:00 FT
  Armenia Nữ
1 - 1
Jordan Nữ  
1 - 0
- 19:00 FT
  Mexico Nữ (T)
0 - 0
Slovakia Nữ  
-1/4 0 - 0
TBNA 19:00 FT
[15] Getafe
0 - 1
Cadiz [12]
-1/2 0 - 0
TBNB 19:00 FT
[8] SD Ponferradina
0 - 0
Fuenlabrada [13]
+0 0 - 0
ITB 19:00 FT
[20] Virtus Entella
0 - 3
Salernitana [3]
+1/4 0 - 2
- 19:00 FT
[16] Ascoli
1 - 0
Monza [4]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[9] Brescia
1 - 1
Pescara [19]
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[10] Cremonese
2 - 1
Pordenone [15]
-1/2 1 - 1
- 19:00 FT
[2] Lecce
1 - 2
SPAL 1907 [6]
-3/4 1 - 1
DUC3 19:00 FT
[3] Ingolstadt
2 - 2
Bayern Munich II [17]
-1 0 - 0
- 19:00 FT
[4] Munchen 1860
3 - 2
Verl [6]
-1/2 2 - 1
- 19:00 FT
[19] Lubeck
1 - 1
Kaiserslautern [18]
+0 1 - 0
- 19:00 FT
[13] Duisburg 1
1 - 1
Waldhof Man. [11]
+0 1 - 1
- 19:00 FT
[2] Hansa Rostock
0 - 2
Magdeburg [14]
-1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[5] Saarbrucken
2 - 1
Turkgucu-Ataspor [8]
-3/4 2 - 0
DUC4N 19:00 FT
[21] Bayern Alzenau 1
2 - 3
TSG Balingen [12]
0 - 2
- 19:00 FT
[10] Stuttgart II
0 - 2
Sonnenhof [15]
0 - 1
- 19:00 FT
[3] SSV Ulm
4 - 1
Hoffenheim II [17]
-1 1/4 1 - 1
- 19:00 FT
[6] Homburg
3 - 1
Astoria Walldorf [20]
-1 1 - 0
- 19:00 FT
[14] Pirmasens
1 - 1
Koblenz [9]
1 - 0
- 19:00 FT
[22] Stadtallendorf
3 - 2
Mainz II [13]
2 - 0
- 19:00 FT
[19] TSV Schott Mainz
3 - 1
Bahlinger [8]
3 - 1
- 19:00 FT
[18] Giessen
0 - 2
Offenbach [2]
0 - 1
- 19:00 FT
[16] Hessen Kassel
1 - 1
Aalen [11]
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[4] Elversberg
2 - 2
FSV Frankfurt [7]
-1 2 - 1
DUC4T 19:00 FT
  Fortuna Koln
1 - 0
Lippstadt  
-3/4 1 - 0
- 19:00 FT
  Sportfreunde Lotte
0 - 0
SV Straelen  
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
  M.gladbach II
1 - 4
B.Dortmund II  
0 - 2
- 19:00 FT
  FC Koln II
5 - 2
Homberg  
-3/4 1 - 2
- 19:00 FT
  Essen
4 - 0
Bergisch Gladbach  
-1 3/4 2 - 0
- 19:00 FT
  Wiedenbruck
0 - 2
Rodinghausen  
+0 0 - 1
- 19:00 FT
  Bonner SC
0 - 3
Schalke 04 II  
0 - 2
- 19:00 FT
  Wegberg-Beeck
2 - 0
Fort.Dusseldorf II  
1 - 0
- 19:00 FT
  RW Ahlen
2 - 3
Preussen Munster  
+1 1 - 1
- 19:00 FT
  A.Aachen
0 - 2
Wuppertaler  
+0 0 - 1
AZEA 19:00 FT
[5] Gabala FC
2 - 2
Neftchi Baku [2]
+1/2 0 - 0
GREA 19:00 FT
[7] Volos NFC
3 - 1
Panetolikos [13]
+0 3 - 1
LATA 19:00 FT
[5] FK Liepaja
1 - 2
Valmiera / BSS [2]
1 - 1
FINC 19:00 FT
[C-1] KuPS
2 - 1
Honka [B-2]
-3/4 2 - 1
CZEA 19:00 FT
[3] Jablonec
3 - 1
Zlin [13]
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[18] Pribram
0 - 2
Sigma Olomouc [7]
+3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[12] MFk Karvina
1 - 1
Vik.Plzen [6]
+1 1 - 0
DENB 19:00 FT
[3] Esbjerg FB
1 - 1
Silkeborg IF [2]
+1/4 0 - 1
AUTB 19:30 FT
[1] SV Lafnitz
1 - 4
Liefering [2]
+1/4 0 - 1
- 19:30 FT
[11] Aust Lustenau
3 - 2
Rapid Wien II [16]
+0 1 - 2
AUSA 17:00 Hoãn
[2] Sydney FC
-
WS Wanderers [6]
-
POLB 17:40 Hoãn
[5] Radomiak Radom
-
Nieciecza [1]
-
DUB 18:00 Hoãn
[4] Holstein Kiel
-
Jahn Regensburg [14]
-
- 18:00 Hoãn
[5] Fort.Dusseldorf
-
Karlsruher [6]
-
KAZA 18:00 Hoãn
[13] Kaisar Kyzylorda
-
Caspiy Aktau [8]
-
GHW 20:00 Hoãn
  Namibia Nữ
-
Angola Nữ  
-
ALGA 21:00 Hoãn
  CS Constantine
-
Paradou AC  
-
- 21:00 Hoãn
  USM Alger
-
JS Saoura  
-
- 21:00 Hoãn
  USM Bel Abbes
-
CA BB Arreridj  
-
- 21:00 Hoãn
  JS Kabylie
-
MC Oran  
-
- 21:00 Hoãn
  WA Tlemcen
-
ASO Chlef  
-
- 21:00 Hoãn
  Hussein Dey
-
US Biskra  
-
- 21:00 Hoãn
  O Medea
-
MC Alger  
-
- 21:00 Hoãn
  RC Relizane
-
ES Setif  
-
- 21:00 Hoãn
  JSM Skikda
-
CR Belouizdad  
-
NPA 21:00 Hoãn
[4] Orlando Pirates
-
Maritzburg Utd [13]
-
MDVA 22:00 Hoãn
[9] Zimbru
-
Speranta [7]
-
- 22:00 Hoãn
[1] Sheriff Tiraspol
-
Sfintul Gheorghe [4]
-
- 22:00 Hoãn
[5] Dinamo-Auto
-
Petrocub [2]
-
- 22:00 Hoãn
[8] FC Floresti
-
Codru Lozova FC [10]
-
- 22:00 Hoãn
[3] Milsami
-
CSCT Buiucani [6]
-
SLOA 00:00 Hoãn
[3] Mura
-
CM Celje [8]
-
- 00:00 Hoãn
[5] Koper
-
Tabor Sezana [7]
-
- 00:00 Hoãn
[9] Aluminij
-
Maribor [2]
-
- 00:00 Hoãn
[10] Gorica
-
O.Ljubljana [1]
-
- 00:00 Hoãn
[6] NK Bravo
-
Domzale [4]
-
 
« 10 tháng 04 »